BSA Cas: 9048-46-8 Busasshiyar farin foda Albumin
Lambar Catalog | Saukewa: XD90249 |
Sunan samfur | Serum Albumin |
CAS | 9048-46-8 |
Tsarin kwayoyin halitta | N/A |
Nauyin Kwayoyin Halitta | N/A |
Bayanin Ajiya | 2 zuwa 8 ° C |
Harmonized Tariff Code | Farashin 35029070 |
Ƙayyadaddun samfur
Wwaje | 5.0% max |
Adanawa | Ajiye a cikin sanyi, bushe, wuri mai duhu |
Bayyanar | farin foda |
Jimlar abun ciki na furotin (gwajin Biuret) | 98% min |
Tsaftar BSA a cikin furotin (gwajin Electrophoresis) | 96% min |
Solubility (10% a cikin H2O) | 15 |
pH (5% a cikin ruwa) | 6.5-7.4 |
OD403nm (1% a cikin H2O) | 0.15% max |
Don amfani da bincike kawai, ba don amfanin ɗan adam ba | amfani da bincike kawai, ba don amfanin ɗan adam ba |
Gabatarwa: BSA na ɗaya daga cikin sunadaran da aka fi amfani da su a dakunan gwaje-gwaje na sinadarai, kuma ana iya yin watsi da muhimmancinsa a gwaje-gwajen saboda yana da yawa kuma yana da yawa.Serum albumin na Bovine (BSA), wanda kuma aka sani da kashi na biyar, globulin ne a cikin jini na bovine mai ɗauke da ragowar amino acid 583, tare da nauyin kwayoyin halitta na 66.430kDa da madaidaicin isoelectric na 4.7.BSA tana da aikace-aikace da yawa a cikin gwaje-gwajen sinadarai, kamar wakili mai toshewa a cikin ɓangarorin yamma.
Aikace-aikace: Bovine Serum Albumin (BSA), wanda kuma aka sani da kashi na biyar, globulin ne a cikin jini na bovine, yana ɗauke da ragowar amino acid 607, kuma yana da fa'idodi da yawa a cikin gwaje-gwajen biochemical.Bovine serum albumin gabaɗaya ana amfani dashi azaman stabilizer a cikin bayani na ajiya da kuma martani na ƙuntatawa enzymes ko gyare-gyaren enzymes don daidaita ayyukan enzyme da hana ɓarnawar enzyme da tallan da ba takamaiman ba.
Aiki: Ana amfani da BSA gabaɗaya azaman stabilizer a cikin maganin ajiya da kuma amsawar hana enzymes ko gyaggyarawa enzymes, saboda wasu enzymes ba su da kwanciyar hankali ko kuma suna da ƙarancin aiki a ƙananan ƙima.Bayan ƙara BSA, yana iya taka rawar "kariya" ko "mai ɗauka", kuma ayyukan enzymes da yawa na iya inganta sosai bayan ƙara BSA.Enzymes waɗanda ba sa buƙatar ƙari na BSA gabaɗaya ƙari na BSA baya shafar su.Ga mafi yawan DNA substrate, BSCA na iya sa narkewar ya zama cikakke, kuma zai iya cimma maimaita yankewa.A 37 ° C, lokacin da yanayin narkewa ya wuce 1 h, BSA na iya sa enzyme ya fi tsayi, saboda a cikin ma'aunin amsawa ba tare da BSA ba, yawancin ƙuntatawa enzymes na iya rayuwa kawai a 37 ° C na 10 ~ 20min ko ma ya fi guntu lokaci..Sabanin haka, BSA na iya ɗaure ions ƙarfe da sauran sinadarai a cikin buffer ko substrate DNA waɗanda ke hana ayyukan ƙuntatawa endonucleases.
Yana amfani da: Standard grade bovine serum albumin (BSA, StandardGrade), wanda zai iya biyan bukatun mafi yawan gwaje-gwaje na yau da kullum, irin su wakili na rigakafi, kwayoyin halitta (dabba da kwayoyin kwari, da dai sauransu) al'ada na gina jiki da al'adun al'adu, gina jiki / enzyme stabilization. reagents da ma'aunin ƙididdige furotin.Maganin gwajin jini na jini na bovine (BSA, DiagnosticGrade) na iya saduwa da mafi yawan buƙatun gwaji na yau da kullun, kamar wakili na rigakafi, furotin/enzyme stabilizer, diluent, mai ɗauka da ma'aunin furotin.Bugu da ƙari, ana iya amfani da shi don immunoassays, al'adun tantanin halitta da gwaje-gwajen haɓakawa waɗanda ke buƙatar babban hankali.