Shilajit Cire Cas: 479-66-3
Lambar Catalog | Saukewa: XD91218 |
Sunan samfur | Shilajit Cire |
CAS | 479-66-3 |
Tsarin kwayoyin halitta | Saukewa: C14H12O8 |
Nauyin Kwayoyin Halitta | 308.24 |
Bayanin Ajiya | -15 zuwa -20 ° C |
Harmonized Tariff Code | Farashin 39139000 |
Ƙayyadaddun samfur
Bayyanar | Brown zuwa rawaya foda |
Asay | 99% min |
Ruwa | 3-7% |
pH | 5-7 |
Ruwa marar narkewa | 0.2 - 0.5% |
Ana fitar da samfuran Fulvic acid daga tsire-tsire na halitta, waɗanda ke ɗauke da babban abun ciki na fulvic acid kuma masu wadata a cikibioactivity, ban da, akwai ɗan ƙaramin adadin sauran abubuwa a cikin samfuran.Wannan samfurin ya ƙunshi nau'ikan sinadarai masu tsabta. - juriya da alkali-juriya, kuma yana iya haɗawa da nau'ikan asali daban-daban da abubuwan ganowa ba tare da flocculation ba.
Aiki
Fulic acid wani nau'i ne na humic acid wanda yake da sauƙin shayarwa da amfani da jikin ɗan adam kuma yana da tasiri mafi kyau a cikin kulawar likita.
Fulic acid an san shi da kyakkyawan electrolyte, wanda zai iya ƙara nau'ikan ma'adanai sama da 70 da abubuwan gano abubuwan da jikin ɗan adam ke buƙata.
Fulic acid na iya haɓaka ma'auni na acid da tushe na ɗan adam, kawar da radicals kyauta, rikitaccen ƙarfe mai nauyi, lalata gurɓataccen gurɓataccen abu, haɓaka rigakafi da kunna sel masu amfani.