4-NITROPHENYL-ALPHA-D-MANNOPYRANOSIDE CAS:10357-27-4 Kashe-Farin Foda 98%
Lambar Catalog | XD90011 |
Sunan samfur | 4-Nitrophenyl-alpha-D-mannopyranoside |
CAS | 10357-27-4 |
Tsarin kwayoyin halitta | Saukewa: C12H15NO8 |
Nauyin Kwayoyin Halitta | 30301.25 |
Bayanin Ajiya | -2ku -8°C |
Harmonized Tariff Code | Farashin 2940000 |
Ƙayyadaddun samfur
Ruwa | <5% Karl Fische |
Solubility | 1% a cikin DMF bayyananne kuma mara launi |
Tsafta | Kyauta 4-Nitrophenol <200ppm |
HPLC | >98% |
Bayyanar | Kashe-farar foda |
Fahimtar injina cikin dangin Ca2+ na dogara ga alpha-mannosidases a cikin ƙwayar hanjin ɗan adam.
Bacteroides thetaiotaomicron ya misalta, suna taka muhimmiyar rawa wajen kiyaye lafiyar ɗan adam ta hanyar amfani da manyan iyalai na glycoside hydrolases (GHs) don cin gajiyar polysaccharides na abinci da masu karɓar glycans azaman abubuwan gina jiki.Irin wannan fadada iyali na GH ana misalta shi ta dangin 23 GH92 glycosidases wanda B. thetaiotaomicron genome ya tsara.Anan mun nuna cewa waɗannan alpha-mannosidases ne waɗanda ke aiki ta hanyar ƙaura guda ɗaya don amfani da N-glycans mai masaukin baki.Tsarin nau'i-nau'i uku na mannosidases GH92 guda biyu yana bayyana dangin sunadaran sunadaran yanki guda biyu wanda cibiyar catalytic ke samuwa a cikin yanki na yanki, samar da acid (glutamate) da tushe (aspartate) taimako ga hydrolysis a cikin Ca (2+) - hanyar dogara.Tsarin sassa uku na GH92s a cikin hadaddun tare da masu hana hanawa suna ba da haske game da ƙayyadaddun ƙayyadaddun tsari, tsari da tsarin hanyar daidaitawa na catalysis.Ca(2+) yana taka muhimmiyar rawa wajen taimakawa karkatar da mannoside daga ƙasa-jihar (4)C(1) kujerar kujera zuwa ga yanayin miƙa mulki.(Bibliography: Nat.Chem.Biol.6, 125-32, (2010)
chromatography na gaba na ovalbumin glycoasparagines akan ginshiƙin concanavalin A-sepharose.Nazarin ƙididdiga na ƙayyadaddun dauri na lectin.
Abubuwan hulɗar Sepharose 4B-immobilized concanavalin A (ConA) tare da 10 glycoasparagines da aka samo daga ovalbumin an bincika su da yawa ta hanyar chromatography na gaba.A cikin wannan hanyar, ana amfani da maganin carbohydrate ci gaba zuwa ginshiƙi na ConA-Sepharose kuma ana auna ma'auni na gaba na elution a matsayin ma'auni na ƙarfin hulɗar.Za'a iya ƙididdige ƙididdigewa (Kd) ga kowane saccharide tare da ConA.Binciken dauri na p-nitrophenyl-alpha,D-mannoside ya nuna cewa abubuwan dauri na ConA ba sa canzawa da gaske bayan rashin motsi akan Sepharose 4B.Kowane ɗayan ovalbumin glycoasparagines an yi masa lakabi da tritium ta hanyar rage methylation don bincike.Kwatanta ƙimar Kd da aka samu ya nuna cewa ɗaurin ConA ya bambanta sosai tare da ɗan bambance-bambancen tsarin sarkar glycosyl.Sakamakon ya nuna cewa ConA ya gane takamaiman tsarin sarkar glycosyl, Man alpha 1-6 (Man alpha 1-3) Mutum, wanda aƙalla ƙungiyar hydroxyl guda ɗaya a matsayi na C-3 na C-6-linked mannose ya kamata ya zama kyauta.